RFID da kasuwar firinta na barcode da COVID-19 ya shafa

Dublin, Yuni 11, 2021 (GLOBE NEWSWIRE)-“Kasuwar RFID ta duniya da kasuwar firinta, bisa ga nau'in firinta, nau'in tsari (Firintar masana'antu, firintar tebur, firintar wayar hannu), fasahar bugu, ƙudurin bugu, aikace-aikacen Tasirin COVID-19 Analysis da Yankuna- Hasashen zuwa 2026 ″ rahoton an ƙara zuwa samfuran ResearchAndMarkets.com.
A cikin 2021, kasuwar buga takardu ta RFID ta duniya da lambar lambar ya kai dalar Amurka biliyan 3.9 kuma ana sa ran za ta kai dalar Amurka biliyan 5.3 nan da shekarar 2026. Ana sa ran zai yi girma a wani adadin ci gaban shekara-shekara na 6.4% a lokacin hasashen.Shigar da tsarin RFID da lambar code ya karu a cikin sassan masana'antu don haɓaka yawan aiki don mayar da martani ga tasirin COVID-19, karuwar amfani da RFID da na'urar buga lambar lamba a cikin haɓaka masana'antar e-commerce ta duniya, karuwar buƙatun inganta sarrafa kayayyaki. , da kuma buƙatar tushen tushen mara waya Buƙatun buƙatun fasaha na wayar hannu shine mabuɗin direba na RFID da kasuwar firintocin barcode.Koyaya, ƙaƙƙarfan ƙudurin bugun bugu da ƙarancin kyawun hoton alamomin alamar suna hana haɓakar kasuwa.Masu bugawa ta hannu za su ba da shaida mafi girman ƙimar girma na shekara-shekara a lokacin hasashen daga 2021 zuwa 2026. Buƙatar duniya don wayar hannu ta RFID da firintocin barcode yana ƙaruwa da sauri yayin da ake amfani da waɗannan firintocin don buga tambura, tikiti da rasidu a cikin otal, dillali, da kuma kiwon lafiya masana'antu.Bugu da kari, ana amfani da firintocin tafi-da-gidanka a masana'antu da yawa don buga lambobin barcode da tambarin RFID da kuma rataya tags.Suna da wasu fasalulluka don sauƙin buga lambar barde da alamun RFID, rataya tags da rasit.Waɗannan fasalulluka sun haɗa da karɓuwa, rashin ƙarfi, da rashin ƙarfi, gami da sauƙin amfani, haɗin kai mai sauƙi zuwa na'urorin hannu, da zaɓuɓɓukan haɗi masu sassauƙa, gami da USB, Bluetooth, da cibiyar sadarwar yanki mara waya (WLAN).Fasahar buguwar zafi kai tsaye ita ce ke da mafi girman kaso na kasuwa yayin lokacin hasashen.Idan aka kwatanta da ɓangaren firinta na RFID, ɓangaren firintocin barcode yana lissafin girman sikeli a cikin fasahar zafin rana kai tsaye RFID da kasuwar firinta na barcode.Firintocin RFID da lambar lamba bisa fasahar bugu na thermal sun dace don aikace-aikacen bugu na jama'a.Su ne mafita mafi sauƙi kuma mafi tsada don aikace-aikacen gajeren lokaci.Ana amfani da su don buga alamun don amfani na ɗan lokaci, kamar alamun jigilar kaya da tamburan kayan abinci.Ana sa ran cewa daga 2021 zuwa 2026, sashin kasuwa na thermal kai tsaye zai jagoranci kasuwar firintocin RFID da lambar code.Ana iya danganta haɓakar wannan ɓangaren kasuwa ga karuwar shigar da fasahar canja wuri ta thermal a cikin RFID da firintocin barcode.An tsara su don ayyuka masu girma a cikin yanayi mara kyau.A lokacin tsinkayar, aikace-aikacen dillalai za su mamaye mafi girman kaso na RFID da kasuwar firinta na barcode.Sashin firinta na RFID na RFID da kasuwar dillalan firinta ana tsammanin zai yi girma a cikin mafi girma daga 2021 zuwa 2026, tare da haɓaka ƙimar haɓakar shekara-shekara sama da na firintocin barcode.sassan kasuwa.Ƙara yawan amfani da firintocin RFID a cikin aikace-aikacen lakabin tufafi da samun hangen nesa na kaya da kuma dawo da bayanai game da ayyukan a cikin kantin sayar da kayayyaki shine mabuɗin mahimmanci a ci gaban RFID da lambar code a cikin kasuwar dillali.Akwai babban buƙatu na RFID da firintocin barcode a cikin masana'antar dillali.
Ɗaya daga cikin mahimman abubuwan wannan babban buƙatu shine buƙatar bin kaya ta hanyar barcode da alamun RFID don kula da bayanai.Ana amfani da na'urorin bugawa don buga waɗannan tambarin akan farashi mai rahusa.Suna kuma buga takubba masu ƙarfi da aminci waɗanda za su iya jure duk yanayin ƙalubale kamar ƙazanta, zafi da matsanancin yanayin zafi.Bugu da kari, ana sa ran dabi'ar kamfani na dillalan kayayyaki da ci gaban kasuwancin sa na yanar gizo na duniya zai kara habaka ci gaban kasuwar firintocin RFID da lambar code.Arewacin Amurka zai mamaye kaso mafi girma yayin 2021-2026.Yawancin masu samar da firintocin RFID da lambar lamba sun wanzu, gami da Zebra Technologies, Honeywell International, da Masana'antar Brotheran'uwa.Arewacin Amurka yana ɗaya daga cikin manyan masu ba da gudummawa ga RFID da kasuwar firinta na barcode.Bugu da kari, Amurka tana kan gaba a kasuwannin Arewacin Amurka saboda ci gaban tattalin arzikinta wanda ke karfafa gwiwar gwamnati da masu zaman kansu don kara saka hannun jari a sabbin fasahohi.RFID da lambar lambar lamba da alamun suna taimakawa wajen samun bayanai game da wuri da matsayin kadarori da ma'aikata, waɗanda za a iya amfani da su don ƙara yawan yawan ma'aikata da haɓaka amfani da kadara a masana'antu daban-daban.Wannan ya haifar da haɓaka karɓowar RFID da na'urar buga lambar lamba a cikin masana'antun Arewacin Amurka, sufuri, da masana'antar kiwon lafiya.Muhimman batutuwan da aka rufe:
3 Babban Takaitawa 4 Premium Insights4.1 Hannun haɓaka damar haɓakawa a cikin RFID da kasuwar firinta na barcode 4.2 RFID da kasuwar firinta na barcode, ta nau'in firinta 4.3 RFID da kasuwar firinta na barcode, ta aikace-aikacen 4.4 RFID da kasuwar firinta na barcode, ta nau'in nau'in 4.5 RFID da Kasuwar firintar barcode, ta fasahar bugu 4.6 RFID da kasuwar firinta na barcode, ta yanki 5 Bayanin Kasuwa 5.1 Gabatarwa 5.2 Haɓakar Kasuwa 5.2.1 Abubuwan tuƙi 5.2.1.1 Ƙara shigar da tsarin RFID da tsarin lambar lamba a cikin sassan masana'anta don haɓaka yawan aiki a cikin martani COVID- 19 5.2.1.2 Tasirin karuwar amfani da na'urorin RFID da na'urar buga lambar code a cikin bunƙasa masana'antar e-commerce ta duniya. Iyakoki 5.2.2.1 Ƙaƙƙarfan ƙa'idodin bugu 5.2.2.2 Rashin ingancin hoto na alamomin barcode 5.2.3 Dama 5.2.3.1 Ƙara yawan amfani da RFID da na'ura mai kwakwalwa a cikin masana'antar samar da kayayyaki Ƙididdigar karɓowar duniya na RFID da lakabin barcode da ke goyan bayan masana'antu 4.0, Intanet na Abubuwa, da masana'antu masu kaifin basira sun ƙaru 5.2.4 Kalubale 5.2.4.1 Ƙananan bambanci na RFID da abubuwan da aka haɗa da lambar code 5.2.4.2 Saitunan firintocin barcode masu girma na iya haifar da su. Barcodes Blur 5.3 RFID da Barcode printer Market: darajar sarkar ƙima 5.4 Binciken farashi 5.5 Binciken sojojin Porter biyar 5.6 Binciken Patent 5.7 Ka'idoji da ƙa'idodi don RFID da na'urar buga lambar bade ta nau'in printer
8 RFID da Barcode printer kasuwar, bisa ga bugu fasahar 9 RFID da Barcode printer kasuwar, bisa ga buga ƙuduri 10 RFID da Barcode printer kasuwar, bisa ga format irin.
11 RFID da Barcode Market Printer, ta Aikace-aikace 12 Nazarin Geographical 13 Gasar Filayen Kasa 14 Bayanin Kamfanin 14.1 Gabatarwa 14.2 Maɓallin ƴan wasa 14.2.1 Zebra Technologies Corporation 14.2.2 Sato Holdings Corporation 14.2.3 Honeywell International 14.2.2.5 Seikover E.p. Dennison Corporation 2. 14.ONIX 2.7 GoDEX International 14.2.8 Toshiba Tec Corporation 14.2.9 Linx Printing Technologies 14..2.10 Brother International Corporation 14.3 Sauran manyan 'yan wasa 14.3.1 Star Micronics 14.3.2 Printronix 14.3.3.3 Primera.3 Technology Postek Electronics 14.3.5 TSC Ltd. Auto Id.Technology Co. 6 Wasp Barcode Technologies14.3.7 Dascom14.3.8 Cab Produkttechnik GmbH & Co.Kg14.3.9 Oki Electric Industry Co. Ltd.14.3.10 AtlasRFIDstore14.3.11 Citizen Systems Europe14.3.12 Tharo Systems14.3.14i. (R) .3.15 Boca Systems 15 Shafi


Lokacin aikawa: Satumba-17-2021